Advertise here + 91 9322570331

मालवण शिवसेना तालुका कार्यकारिणीची बैठक संपन्न!

Advertise here + 91 9322570331

कणकवली | अनिकेत उचले – ता. १७ : शिवसेना हा पक्ष कार्यकर्त्यांच्या पाठीशी राहणारा पक्ष आहे. पदाधिकारी कार्यकर्त्यांनी आपली एकजुट दाखवून गावागावांत शिवसेनेची संघटना अधिक भक्कम केली पाहिजे. विभागवार, गावागावात बैठका घेतल्या पाहिजेत. शिवसेनेच्या माध्यमातून झालेली विकास कामे जनतेपर्यत पोहचवली पाहिजेत. पदाधिकारी कार्यकर्त्याने लोकांमध्ये राहून त्यांच्या समस्या अडचणी सोडविण्यावर भर दिला पाहिजे. येणाऱ्या निवडणुकांमध्ये शिवसेनेचा भगवा फडविण्यासाठी सर्वांनी एकजुटीने पक्ष वाढीचे काम करावे. असे आवाहन आमदार तथा जिल्हाप्रमुख वैभव नाईक यांनी केले आहे.

मालवण शिवसेना तालुका कार्यकारिणीची बैठक काल शनिवारी जानकी मंगल कार्यालय मालवण येथे आमदार वैभव नाईक, माजी जिल्हाप्रमुख भाई गोवेकर, यांच्या प्रमुख उपस्थितीत संपन्न झाली. यावेळी छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या प्रतिमेस पुष्पहार अर्पण करण्यात आला. याप्रसंगी शिवसेना पदाधिकारी कार्यकर्त्यांना मार्गदर्शन करताना आ. वैभव नाईक बोलत होते.

याप्रसंगी शिवसेना महिला जिल्हाप्रमुख जान्हवी सावंत, उपजिल्हाप्रमुख बबन शिंदे, तालुकाप्रमुख हरी खोबरेकर, नगराध्यक्ष महेश कांदळगावकर, नगरसेवक मंदार केणी, महिला आघाडीच्या पूनम चव्हाण, नितीन वाळके, बाळ महाभोज, भाई कासवकर, भाऊ परब, बाबी जोगी, सौ. शिंदे, कमलाकर गावडे, निधी मुणगेकर, श्वेता सावंत, सेजल परब, समीर हडकर, यांसह मालवण तालुक्यातील सर्व शिवसेना पदाधिकारी, पंचायत समिती सदस्य नगरसेवक, सरपंच,उपसरपंच, विभागप्रमुख, उपविभागप्रमुख,संघटक, ग्रामपंचायत सदस्य, शाखा प्रमुख उपस्थित होते.

Advertise here + 91 9322570331

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here